อันนี้มันคืออะไรครับ มันมีน้ำมันซึมออกมา...ครับพี่น้อง

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย วา ทิวา, 8 สิงหาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    อันนี้มันคืออะไรครับ มันมีน้ำมันซึมออกมา...ครับพี่น้อง

1. ปั้ม AC ใช่ป่าว ไม่แน่ใจ อยู๋ตรงไหนละนั่น

2. มันมีหน้าอย่างไรครับต้องรีบแก้ไขด่วนรึไม่ครับ(ตำแหน่งอยู่ใต้กรองอากาศครับ)

3. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    เรกคูเรเตอร์ ถ้าแผ่น ไดอะเฟรม ขาดน้ำมันจะไม่ไหลกลับถังครับ เปลี่ยนด่วน

4. ปล่อยซึมมาตั้ง2เดือน "ก็ไม่ได้ว่ามัน บ่นมันเลยย..." ยังจะมาทำเป็นซึมอีก...

5. Wichai B. Keng

Wichai B. Keng Guest

0
    0
    0
  6. Jacky Jdm

0
    0
    0
    ว่าแต่มันน้ำมันเชื้อเพลิงหรือน้ำมันเครื่อง ดูดีๆนะท่าน

7. จากการที่ได้ชิมดู...คือน้ำมันเครื่องครับ 55

8. Jacky Jdm

0
    0
    0
    เค งั้นสบายใจได้ ..... เอาอะไรทำความสะอาดออกไป แล้วเฝ้าดูว่าซึมมาจากตรงไหน ..... แล้วจัดการโมดิฟายได้เลยครับ

9. ขอบคุณครับ

10. Jacky Jdm

0
    0
    0
    ฝาครอบวาล์ว ซีลจานจ่าย กับท่อไอน้ำมัน ลองดมๆได้ครับ ไม่ต้องชิม ^_^

11. Jacky Jdm

0
    0
    0
    ว่าแต่ได้รับ คอ ละยังครับ

12. ครับ...ได้รับเข้าประจำการเมื่อวานทันทีที่ถึงมือเลยครับ

13. Yo Sung

Yo Sung Guest

0
    0
    0
    แล้วเจ้าเรกูเร็ต ที่ว่านี่ มัน ตัวละเท่าไหร่ครับ ของผม น้พมันเบนซินซึมเลย

14. Jacky Jdm

0
    0
    0
    เบิกใหม่เห็นว่าเกือบสามพัน

15. Yo Sung

0
    0
    0
    งะแพงจัง มือสองเท่าไหร่ครับพี่

16. Jacky Jdm

0
    0
    0
    ยกรางหัวฉีดเลยพันก่า

17. Yo Sung

0
    0
    0
    อ้อ เดว จัด รอ งบครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้