ล้อ อะไหล่/ ลิ้นหน้าทำสีใส่ล่ะ ส่วน ตัวผมว่าก็ โอนะ เพื่อเปงแนวทาง

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ปาลิตา มงคล, 8 สิงหาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    ล้อ อะไหล่/ ลิ้นหน้าทำสีใส่ล่ะ ส่วน ตัวผมว่าก็ โอนะ เพื่อเปงแนวทาง

1. กำลังมองหางตูดและข้างอยู่ครับ แบบเรียบๆ ตอนดึกๆ ต้องออกไปหา สเกิร์ตสักคัน อิอิอิ

2. ที่บ้านมี สเกิร์ตหน้าและตูด civic ตาโต ตอนแรกว่าจะแปลงใส่ เอามาเทียบดู แม่เจ้า ยานอวกาศ นี้เอง อิอิ เหล็กทำทั้งชิ้น เบย

3. ออกมาแล้วดูดีกว่าที่คิดคับ

ถือว่าเป็นแบบอย่างที่ดีกับเยาวชนครับ..อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้