โช้คหน้าน้ำมันไหลแล้ว อยากเปลี่ยนใช้ยี่ห้ออะไรดีครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย เบียร์ วีระ คำสุวรรณ, 5 สิงหาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    โช้คหน้าน้ำมันไหลแล้ว อยากเปลี่ยนใช้ยี่ห้ออะไรดีครับ

1. ราคาเท่าไรครับ

2. มีตติ้งไม่ได้สวัสดีพี่เบิ้มเลย โทษทีครับ

3. ยี่ห้อเดิมดีที่สุดครับ ^^ ลอง Kayaba ก็ได้ ประหยัดดี

4. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    ตาเบียร เอาไม่ไผ่มามำดิประหยัด อิอิอิอิ

5. Jacky Jdm

0
    0
    0
    ยของเดิมเบิกห้าง 4 พันกว่าบาทต่อข้างไม่รวม กันฝุ่น เบ้าหัวโช้ค

6. รถอายุขนาดนี้แล้ว สั่งข้างนอกดีกว่า โช๊คหน้า Kayaba คู่ละ 4700 หลัง คู่ละ 1200 ครับ

7. เบิกห้างไม่ไหวมั่งๆๆ พี่แจ็ค แนะนำแบบคนทรัพน้อยหน่อยจิ

8. หรือใช้ไม้ไผ่ ว่างั้น !?

9. ลองดูดิ พี่ อิอิ

10. Nissan Nv

Nissan Nv Guest

0
    0
    0
    ซ่อมก็ทนนะ เลือกร้านดีๆใช้ลืม

11. Nissan Nv

0
    0
    0
    ล่าสุด ผมเพิ่งซ่อมไปเมื่อ พค ๕๕ สี่ตัว เจ็ดร้อยบาท

12. พี่นพ ผมรบกวนขอชื่อร้านด้วย ที่ตั้ง

13. Nissan Nv

0
    0
    0
    ตี๋มิสทีน ร้านที่ผมทำมานะครับ เคยใช้บริการเตี้ยบางพลัดห่วยแตกเดือนเดียวเจ้ง

14. สุขาภิบาล 3 ใช่มั้ยครับ แล้วทำเสรจวันเดียวเลยป่าวอะ

15. ไปเช้าๆ รับรอง รอนาน^_^

16. Jacky Jdm

0
    0
    0
    ของเชียงกง 2000 /คู่ มาครบสปิงเบ้าแห้งๆ ถ้าเอาจัดมา

17. Jackkie Adisorn

Jackkie Adisorn Guest

0
    0
    0
    เชียร์ของเซียงกงอีก 1 เสียงครับ ของยุ่น ทนๆ ให้พี่แจ๊ค ด.ช. ธีรสิทธิ์ สินเทศ คัดสภาพงามๆให้ครับพี่

18. Jacky Jdm

0
    0
    0
    งามอยู่แล้วไปถอดจากแพเครื่องเลย ^_^ คนอื่นห้ามเลียนแบบ ;)

19. Nissan Nv

0
    0
    0
    เบียร์ เปลี่ยนใจใช้บริการคุณแจ็คก็ดี งานพร้อมติดตั้งเลยใช่่มั้ยครับคุณแจ็ค

20. Nissan Nv

0
    0
    0
    เราเชื่อมั่นสินค้าในกลุ่มอยู่แล้ว (ไม่มีส่วนได้ส่วนเสียตรับ)

21. ของเก่ายี่ปุ่น ดีครับ แนะนำ ได้มาครบๆ

22. Jacky Jdm

0
    0
    0
    ค่าของอย่างเดียวครับผ๊มมมมมม ค่าใส่ค่าตั้งศูนย์ ไม่เกิน 800 -1000

23. Jacky Jdm

0
    0
    0
    ไม่ต้องตั้งศูนย์ ก็ได้ ถอดแต่คอม้าไม่ได้ถอด แร๊ค

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้