เปียกแว้วววววว

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Nituch Den Nounpunyong, 9 สิงหาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    เปียกแว้วววววว

1. กลับ พิดโลกหรอครับ

2. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    กลับตลอดคนนี้

3. กลับบ่อยเชียว เข้ามาชัยนาทด้วย เด๋วเลี้ยงวุ้นดำนมสด

4. วันอาทิตย์ เย็นผมก็จะกลับกรุงเทพแล้ว มาทำงานที่พิดโลกอาทิตย์นึง ขอเลื่อนจากอาทิตย์ที่แล้ว ติดมิตติ้ง อิอิ

5. นครสวรรค์รถติดจัง

6. แล้วเจอกัน

7. แค่อยากบอกว่ารัก ดื้อนะ กินข้าวยังอ่ะไปกินด้วยกันมั้ย อิอิ

8. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    ไปๆๆๆนอด้วย

9. มาดิพี่เอ

10. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
  11. Paul Chanatuth

Paul Chanatuth Guest

0
    0
    0
    ถอดหลังคาวิ่งเป็นไงบ้างครับ... เบาหวิวๆ มั๊ย?

12. เบาคับ มาไวกว่าเดิม อัตราเร่งดีขึ้น มีค้ำช่วย ยังนิ่งดี พี่ฐา ชอบซะแร้ววซิ อิอิ

13. ง้าน ถอดหลังคาออกดีกว่า

14. 555 พลอย ใส่ไว้แหละสวยดี เดี๋ยวกะใส่เหมือนเดิมแระ รอเก้บสีก่อน 55

15. Paul Chanatuth

Paul Chanatuth Guest

0
    0
    0
    ถ้าถอดบอกนะจารย์พลอย จะซื้อต่อ อิอิ

16. ล้อเล่น ไม่ถอดหรอกจ้า เสียค่าใส่ไปตั้งแพง อิอิ

17. โทดทีครับพี่ไม่ได้เปิดอ่านเมื่อคืนนอนไว

18. ผมพักอยู่อัมรินลากูนอะครับเลิกงานจากสนามบินก็6โมง ถึงโรงแรม ก็6กว่าๆ อะครับ

19. ผมกี้ อะครับ แวนสีฟ้า หน้าเดิม ที่ไปมิตติ้ง 2คนกับแฟนอะครับ

20. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    ค่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้