#มีเรื่องรบกวนเพื่อนๆพี่ๆอีกแล้วครับ..รถผมทำไมเกียร์2มันเข้ายากจัง(ติดๆขัดๆฝืดๆ)..เกียร...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย เอ็ม วฤนท์ สุทินานนท์, 9 สิงหาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    #มีเรื่องรบกวนเพื่อนๆพี่ๆอีกแล้วครับ..รถผมทำไมเกียร์2มันเข้ายากจัง(ติดๆขัดๆฝืดๆ)..เกียร์อื่นปกติน่ะ>_p>

1. Pae MywayMylife

Pae MywayMylife Guest

0
    0
    0
    ลุยน้ำท่วมมารึเปล่าครับ ถ้าลุยมาก็ถ่ายน้ำมันเกียร์ดูครับ

2. ไม่ได้ลุยครับท่าน..เดี๋ยวผมลองเช็คน้ำมันเกียร์ดูอีกที

3. ผมเพิ่งได้คันนี้มาไม่นานครับ..อาจจะเป็นแบบที่ท่านว่าจริงๆ..ผมติดนิสัยยัดเกียร์2ตามเหมือนกัน..จะลองปรับเปลี่ยนพฤติกรรมการขับดูใหม่..ขอบใจมากนะท่าน

ครับท่าน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้