ไอ้อีแก่w123 เฟืองแตกงับ

การสนทนาใน 'E36 Club' เริ่มโดย pithbull, 24 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pithbull

pithbull New Member Member

144
    4
    0
    โคตรซวยอ่ะเฟืองท้ายแตก

พี่ๆๆๆว่า

ผมเปลี่ยนเฟืองแล้ว ของ crown

ดีป่ะคับ

ใช้กับเครื่อง 1j VVT - I GE

2. OakarK

OakarK New Member Member

428
    5
    0
    อ้าวพังซะแระ ไปซัดที่ไหนมาอ่ะเพชรมันถึงได้แตก :D:D:D

3. BiZarre@GoDs

BiZarre@GoDs Active Member VIP

1,503
    21
    38
    ซะงั้น w123 หรอคับ

ว่าไป...ถ้าหาตรงรุ่นใส่ก้อง่ายดี ไม่ต้องแปลงมาก

ถ้าหาไม่ได้ แปลงไม่มาก อัตราทดใกล้เคียงก้อพอได้นะคับ

(อานนี้ไม่แน่ใจ ไม่เคยมีประสบการณ์ -*-)

กัวว่าจะต้องแปลงเยอะ

4. jigko_london

jigko_london New Member Member

629
    11
    0
    :D:D:D

5. ManJz

ManJz New Member Member

3,317
    23
    0
    เฟืองท้าย crow ไม่ดีตรงที่เพลาข้างมันเล็กน่ะครับ เวลาบูสหนักๆ เพลาข้างจะขาด ผมใช้อยู่ในกระบะครับ ถ้าจะให้ดีใช้ของ
    เชดริกเพลาใหญ่กว่า ถ้าเป็นตัวเปิดตูดจะดีมาก ใส่ Ted สกายได้ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้