เพื่อนๆว่าแพงไปป่ะ ( สายท่อน้ำรั่ว เลยเเกิด over heat)

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย คำอ้าย สายแนนฯ, 10 สิงหาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    เพื่อนๆว่าแพงไปป่ะ ( สายท่อน้ำรั่ว เลยเเกิด over heat)

1. Wichai B. Keng

Wichai B. Keng Guest

0
    0
    0
    น้ำมันเครื่องถูก

2. น่ำมันเครื่องยี่ห้ออะไร?ถูกไปไหม?

3. คิดว่าไม่แพงนะ

4. Wichai B. Keng

0
    0
    0
    ยังไงก็ดู สีน้ำมันเครื่องด้วยนะครับ

5. Wichai B. Keng ดูยังไงครับ สีแบบไหน บอกอะไร ยังไง ...รบกวนทีครับ

6. ลิตร ละร้อย

7. มีชาจราคาอะไหร่บ้างแต่ก็ไม่แพงครับ ราคารักษาลูกค้าล่ะเลยครับ

8. พจน์ พจน์ ก็คงเป็นอย่างที่คุณว่า เพราะคุณตาแถวบ้านแนะนำให้มาซ่อมอู่นี้ ...ซื่อสัตย์ ราคาสมเหตุสมผลดี

9. Wichai B. Keng

0
    0
    0
    ดูสีปัจจุบันครับ ใข้ไปสักพันโล ถ้าสีเปลี่ยนเป็นน้ำตาลใสก็โอเคครับ แต่ถ้่าสีออกค้ำน้ำตาลเข้มเกือบดำก็เปลี่ยนอีกสักรอบครับ เพื่อความปลอดภัยของเครื่องยนต์

10. ขอบคุณครับที่แนะนำ....แบบว่าโง่เรื่องเครื่องยนต์กลไกมาก ...ขับอย่างเดียว / คันนี้ได้มือสองมา เลยยังไม่มีประสบการณ์ พึ่งซ่อมครั้งแรก ครับ

11. Wichai B. Keng

0
    0
    0
    ผมก็ไม่ค่อยรู้เรื่องครับ แค่คอยดูแลบำรุงรักษาไปครับnvอายุมันเยอะแล้วครับ555+

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้