คู่นี้มีไครสนใจบ้าง เอากระถางเปล่ามาแลกเอาไปเลย

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย วรเมธ ดำเสน, 11 สิงหาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    คู่นี้มีไครสนใจบ้าง เอากระถางเปล่ามาแลกเอาไปเลย

1. ไกลไหมครับ แถวไหนอ่ะจ๊ะ

2. แพรกษา สมุทรปราการครับ

3. ใกล้คอนหวันจะไปเอาเลยนะนี่

4. ต้นไรครับพี่

5. โป้ยเชียน จักพรรษศ์ครับ พิมพ์ถูกหรือเปล่าไม่รู้

6. จักรพรรดิ

7. ครับ พอดีตกถาษาไทย

8. ไม้มงคลทำไมพี่ไม่เลี้ยงไว้ล่ะค่ะ

9. ยายจะเพาะพันุธ์ ชุดใหม่นะครับ เลยจะแจกจ่ายให้กับคนที่ต้องการเอาไปเลี้ยง

10. เสียดายอยู่ไกลจัง

ปิดการแจกจ่ายนะครับ มีคนมารับไปดูแลแล้ว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้