รถผมมีเสียงดัง แอ๊ด แอ๊ด แอ๊ด อยู่ด้านหลังอ่ะครับ เสียงเหมือนเวลาวิ่งตอนยางแบน...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย เต๋า ตา โต, 10 สิงหาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    รถผมมีเสียงดัง แอ๊ด แอ๊ด แอ๊ด อยู่ด้านหลังอ่ะครับ เสียงเหมือนเวลาวิ่งตอนยางแบน แต่ยางก็ปกติ ผมต้องเช็คอะไรบ้างครับ ยังหาไม่เจอเลยว่าดังที่อะไร ??

1. Amp Kornwan

Amp Kornwan Guest

0
    0
    0
    แอ๊ดๆๆๆๆ หรือ อ๊อดแอ๊ดๆๆ คับ ถ้าอ๊อดแอ๊ดก็ต้องไปแก้ที่พี่เท่งคับ เหอะๆๆๆๆๆๆ

2. ผมคิดไม่ผิดเลยต้องมีคนเล่นมุขนี้..555+

3. Amp Kornwan

Amp Kornwan Guest

0
    0
    0
    555+นิส...นึง คับมันดึกแล้ว55+

4. ใครก็ได้ช่วยด้วยคร้าบบบบบบ..!!

5. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ต้องไล่เช็ดดูคับ ลองขึ้นกะบะขย่มดูคับว่าดังป่าว

6. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    หรือดังแต่ตอนวิ่ง

7. Pae MywayMylife

Pae MywayMylife Guest

0
    0
    0
    ที่เคยเป็นก็น็อตัวเมียที่ยึดหูช็อคอัพหลังมันหลวม(เอารถไปอัดน้ำมันช็อคอัพ ช่างดันขันไม่แน่น เช็คแบบพี่เอบอกก็ได้หาโคโยตี้มาซักคน ให้เค้าช่วยขย่มดู ^^

8. บูชต่างๆจะดังแอ๊ดๆ

9. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    ถ้าเอาโคโยตี้มาขย่ม บอกด้วยนะคับจะไปช่วยดูว่ามันดังที่ไหน......^^

10. ผมดูด้วยยยยยยย

11. ดังเฉพาะตอนวิ่งอ่ะครับ..แล้วดังเฉพาะตอนจอดนานๆด้วย งงกันใหญ่เลยทีนี้ กลับบ้านมานอน เช้าเอาออกมาใช้ก็ดัง วิ่งไปสักพักก็หาย จอดซื้อของในห้างออกมาก็ไม่ดัง กลับมาจอดที่บ้าน เช้านี้เอาออกมาทำงานก็ดังอีก ตกลงเป็นที่อะไรกันแน่เนี่ยครับ...????

12. Apichat Uttrapun เพลาขับ เชียงกง เอาโคโยตี้มาเทสช่วงล่าาง..เป็นวิธีที่น่าสนใจ อิอิ ^^

13. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
  14. โทรมาดีกว่า084-6403573ตลอด24ชั่วโมงคับ

15. Pae MywayMylife

Pae MywayMylife Guest

0
    0
    0
    พี่อ็อดๆใจดีจริงๆ ^^

16. เข้ามาหาความรู็ครับ ...แก้ได้รึยังครับ จากทฤษฎีเกิดจากการเสียดสี จึงทำให้เกิดการสึกหลอ จึงหลวม ว่าแต่มันอยู่ตรงไหนงะ...เอาใจช่วยหาให้เจอนะครับแล้วมาบอกกันบ้างนะครับติดตามอยู่..

17. ขอบคุณครับ...ป๋าอ๊อด เด๋วผมลองหาก่อนนะครับ ถ้าไม่ได้ยังไงเด๋วโทรหาครับผม ^^

เอาโซแน็กก้มลงไปฉีดตรงหัวสปริงบน-ล่าง กะหูโช้คบนล่างด้วย ก็หายครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้