ขอสอบถามหน่อยครับ เดินระบบสายไฟ nv นี้ใช้งบเท่าไรครับ --T_T--

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Tum'k Sittha, 11 สิงหาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Tum'k Sittha

Tum'k Sittha Guest

0
    0
    0
    ขอสอบถามหน่อยครับ เดินระบบสายไฟ nv นี้ใช้งบเท่าไรครับ --T_T--

2. ลองถามป๋าเบิ้มดูครับ

3. ดุมเดิมๆเราเท่าไหร่นะตาเก่ง 4*100หรือ4*114อ่ะ

4. 4 รู 100 คร๊าบ ^^

5. Tum'k Sittha

0
    0
    0
    4000 นี้ทั้งคันเลยใช้ไม่ครับงบนี้ T-T หาเงินอีกแล้ว

6. เฉพาะ เครื่องครับ ถ้าทั้งคัน คงยาก ครับ

7. Tum'k Sittha

0
    0
    0
    ขอบคุณครับผม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้