ประกาศ จับตาย หน้าสวยๆที่คิดว่าเข้ากับกล้วยหอม เทอๆทั้งหลายคิดว่าหน้าไรดีจ๊ะ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย กล้วยหอม อ๊อดอ๊อด ทวีศักดิ์ สิงห์คู่, 11 สิงหาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    ประกาศ จับตาย หน้าสวยๆที่คิดว่าเข้ากับกล้วยหอม เทอๆทั้งหลายคิดว่าหน้าไรดีจ๊ะ ขอความคิดเห็นจากทุกท่านนะเคอะ พอดีมีเรื่องกับมอเตอร์เวย์ ขาออกจากบางวัว ด่านยังไม่เก็บตังแม่มถนนพังแระ แบบนี้จะเอาผิดกับแมวที่ไหนดีบอกหน่อย

1. Ar Heng

Ar Heng Guest

0
    0
    0
  2. เห็นแล้วเจ็บจี้ดเลย

3. Krit Kullavanit

Krit Kullavanit Guest

0
    0
    0
    กลมๆเลยพี่

4. Ar Heng

Ar Heng Guest

0
    0
    0
    aero express ไปเลยเฮีย.. หล่อดีผมชอบ 55+

5. เอาแบบ bubble bee

6. ตาฟ่าฟางแล้ว โทษถนน 55555

7. หายไวไว นะค้าบ ^^

8. ป๋าไก่กุ๊กๆ เค้าใส่แว่นน้า555

9. ขอบคุณค้าบตาเก่ง

10. ยังหาหน้าต่อปายยยย

11. ใส่แว่นสายตายาว มันขับรถได้ที่ไหนล่ะ 555

12. จิกเก่งจุงเบย ยังงี้ต้องพาผมไปจิกเป็นการส่วนตัวซักสามชั่วโมง ที่อ่างไหนก็ได้นะเคอะป๋าไก่อิอิ

13. ก้อเค้ารักตะเองอ่ะ ก้อต้องจิกหน่อยดิ 5555

14. Bang Marn

Bang Marn Guest

0
    0
    0
    หายไวๆครับ

15. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    โทษรถป๋าเถอะ มันเตี้ยเกิน

16. ซากอันเก่ายังอยู่ไมครับ

17. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    ใส่กันชนเหล็ก ที่ติดวิ้นด์ แบบออฟโร๊ดเลยป๋า

18. วันก่อนผมก็ผ่านตรงนั้นครับพี่อ๊อด ถนนเเย่มาก ตรงด่านที่มีแต่ป้อมยังสร้างไม่เสร็จใช่ไหมครับ

19. คันเดียวนัยโลก จัดเลยป๋า ..(^O^)

20. อยากได่หน้าใหม่บอกคนที่บ้านดีๆก็ได้

21. กลับมาหล่อไวๆน่ะคับ

22. Wichai B. Keng

Wichai B. Keng Guest

0
    0
    0
    เศร้า.....หายไวๆครับป๋า หน้านอกแปลกๆพี่แจ๊คไงครับเอามาแปลง

23. Paul Chanatuth

Paul Chanatuth Guest

0
    0
    0
    กันชนพัลซาร์ ต่อจากพี่เล็กเลยครับป๋า อิอิ

24. Thit Nv

Thit Nv Guest

0
    0
    0
    กันชนไฟกลม จัดสปอตไลน์สว่างๆ จะได้เห็นชัดๆ ครับป๋า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้