Nvติดสปอยเลอร์หลังครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ธนาภา ศรีทัพไทย, 10 สิงหาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    Nvติดสปอยเลอร์หลังครับ

เดี๋ยวลองเอามาใส่บ้าง .ความสุขเล็กๆ ของคนเล่นรถ nv คืออะไรบ้างนะ...จะมาใส่รถเราได้ลงตัวทั้งๆที่มันไม่ใช่ของnissanก็ตามหากแต่ได้ความลงตัวสวยงาม ผมว่ามันมีความสุขดีครับไม่เดือดร้อนใคร..ครับ ผมมีความรู้สึกว่าหากขับรถตามหลัง Triton มันเหมือน nvยังกับเเกะท่านสมาชิกท่านอื่นมีความรู้สึกนี้หรือไม่(ลองสังเกตุ)ครับนึก ว่าเป็น nv ทุกที 555+

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้