รบกวนเรียนถามหน่อย ขาดแบบนี้มีผลต่อระบบไฟในช่วงเดินเบาใหมครับ(ขั้วหัวเทียน)

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Mongkol Sanhan, 10 สิงหาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Mongkol Sanhan

Mongkol Sanhan Guest

0
    0
    0
    รบกวนเรียนถามหน่อย ขาดแบบนี้มีผลต่อระบบไฟในช่วงเดินเบาใหมครับ(ขั้วหัวเทียน)

2. มีแน่นอน โดนมาแล้ว เชียงกงเส้นละ100 แก้ไขเบี้องต้นเทปพันสายไฟพันหนาๆช่วยได้

3. อยากรู้มีผลหรือป่าวก็เอานิ้วแหย่ๆไปดูครับ แล้วจะรู้เอง ถ้าไม่รู้สึกอะไรก็ไม่มีผล แต่ถ้าโดนดูดก็ใช่เลยมีผล

4. Pae MywayMylife

Pae MywayMylife Guest

0
    0
    0
    พี่ม๊อกถ้าเดินเบาเครื่องรอบตกสั่นแรง ออกตัวไม่มีแรงก็แสดงว่ามีผลครับพี่

5. ตามเป้เลย เอาเทปพันสายไฟด้วยก็จะดี

6. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    หาเปลี่ยนใหม่เลยพี่ หรือมีก็เทปพันไปก่อน

7. เปลี่ยนใหม่ก้อชุดละไม่กี่บาท แนะนำให้ใช้ของเชียงกง ผมมีนะเอาป่าว

8. เวลาใช้จริงไฟมันโดดไปลงกราวที่ฝาวาล์วครับ ไฟก็จะอ่อนลงตอนจุดระเบิด

9. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ผมมี NGK R8 อยู่นะคับพี่ม็อก......อิอิ

10. Mongkol Sanhan

Mongkol Sanhan Guest

0
    0
    0
    ขอบคุณทุกความคิดเห็นครับผม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้