พี่ๆๆครับ วาล์วน้ำ กับปั้มน้ำ มันอยู่ตรงไหนครับ แล้วราคามันเท่าไหร่

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Kavee Sae-oui, 13 สิงหาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Kavee Sae-oui

Kavee Sae-oui Guest

0
    0
    0
    พี่ๆๆครับ วาล์วน้ำ กับปั้มน้ำ มันอยู่ตรงไหนครับ แล้วราคามันเท่าไหร่

2. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    หันหน้าเข้ารถอยู่ซ้ายมือหลังเครื่องคับ

3. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    ปั้มน้ำ อยู่ตรงสายพานครับ มีสายพานขับให้หมุน ส่วนวาล์วน้ำ อยู่ส่วนหน้าของปั้มน้ำ

4. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    ราคาปั้มน้ำ GA16 ราคาประมาณ 1200 แท้ วาล์วน้ำ 800 แท้

5. Kavee Sae-oui

Kavee Sae-oui Guest

0
    0
    0
    ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้