เทอโมสตัท หม้อน้ำ เครื่อง GA-16dne อยู่ตรงไหนครับ ติดเครื่องไว้ไม่ได้เปิดแอร์...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Adithep Somboon, 13 สิงหาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Adithep Somboon

Adithep Somboon Guest

0
    0
    0
    เทอโมสตัท หม้อน้ำ เครื่อง GA-16dne อยู่ตรงไหนครับ ติดเครื่องไว้ไม่ได้เปิดแอร์ ความร้อนขึ้น ประมาณ 3/4 ของเกจ์ หรือว่าเป็นเพราะอะไรครับ

2. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    ปกติครับ

3. Jacky Jdm

0
    0
    0
    หลังจากนั้นพัดลมทำงานจะกลับมาที่ 1/2

4. Adithep Somboon

0
    0
    0
    ไม่ได้เปิดแอร์ พัดลม ไม่ทำงานเลยครับ

5. Jacky Jdm

0
    0
    0
    ครับ พอ เข็มถึง 3/4 พัดลมจะทำงานครับ

6. Adithep Somboon

0
    0
    0
    อย่างนี้ นี่เอง ขอบคุณมากครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้