รบกวนหน่อยครับ ไอ้ ปุ่ม over drive ที่เกียร์ ใน วิงโรด มันใช้ได้เปล่าครับ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ปาลิตา มงคล, 14 สิงหาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    รบกวนหน่อยครับ ไอ้ ปุ่ม over drive ที่เกียร์ ใน วิงโรด มันใช้ได้เปล่าครับ เพราะของผมกดแล้วไม่เห็นมันจะมีอะไรเกิดขึ้นเลยเฉยๆ ไฟก็ไม่โชว์

1. หรือของผมมันลาโลกไปล่ะ หรือมีไว้เฉยๆ ฉงฉัยจัง

2. Ae Comelody

Ae Comelody Guest

0
    0
    0
    ของผมจะเห็นตอน 100 km/h ขึ้นไปครับ

3. Ae Comelody

Ae Comelody Guest

0
    0
    0
    เกินร้อยแล้วเริ่มอื้อ กดไได้ประมาณ 120 ก็ไม่ไหวแล้วพวงมาลัยสั่น

4. ถ้าพวงมาลัยสั่น ก็สั่นกลับพวงมาลัย ทีนี้ก็ไม่รู้สึกสั่นล่ะ อิอิอิ (ขำๆนะครับ)

5. Jane Jah

Jane Jah Guest

0
    0
    0
    มันจะทำให้จาก 4 เกียร์ คงเหลือแค่ 3 เกียร์

ของผมไม่เห็นมี.... (เกียร์กะปุก) อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้