บนกะบะนั่นมันคืออะไร มีไว้เพื่อ ??

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย เบียร์ วีระ คำสุวรรณ, 16 สิงหาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    บนกะบะนั่นมันคืออะไร มีไว้เพื่อ ??

1. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
  2. ไม่น่าใช่NOS

3. พี่ ด.ช. ธีรสิทธิ์ สินเทศ ครับ อิอิมันทำหน้าที่อะไร

4. ฉีดน้ำเล่น ตอนสงกาน

5. อะไรคือ H

6. มันมีประโยชน์อย่างไร

7. Jacky Jdm

0
    0
    0
    เอาถังแกสไปใส่แทนถังน้ำมัน ส่วนที่เห็น น่าจะเป็นถังน้ำมันเบนซิน เดานะ

8. น่าจะเป็นพลังงานทางเลือดอ่ะคับ

9. แปลว่า ใช้แก๊สเป็นตัวหลัง ส่วนตัวนี้ ใช้เป็นสำรอง เผื่อแก๊สหมด หรือเอาไว้ฉีดผสมกับแก๊ส

10. ใช้ไฮโดรเจน ครับ เป็นตัวช่วยสันดาป ทำงานคู่กับน้ำมัน

11. Jacky Jdm

0
    0
    0
  12. กันเครื่องแห้งใช่มั้ยครับ หรือให้เผาไหม้ดีขึ้น รถแรงขึ้นตาม

13. อิอิอิ....ใช่ไฮโดรเจน..ป่าวเนี่ย

14. สูตรเคมีน้ำ คือ H2O แยก H ออก เอามาช่วยจุดระเบิดกับน้ำมันคับ

15. Jacky Jdm

0
    0
    0
    ใช่เหรออ

16. เดา~!!!!! จบป่ะ 55555555

17. Jacky Jdm

0
    0
    0
  18. เคยทดลองกะมอไซครับ...ได้แค่สโล(เพียวๆ)

19. เมืองนอกเค้าวิจัยกัน ทดลองกัน ใช้ ไฮโดรเจน เพียวๆ

20. บ้านเราใช้คู่กะน้ำมัน แต่ยังอยู่ในขั้น หลอกขายอยู่

21. ทดลองกะ..ซูซูกิ...สแมส...

22. ทำเอง...ใช้ท่ออลูมิเนียม...กะกระปุกใส่นำ้ตาล

ที่ออกน้อยเพราะไม่รู้ว่าในนำ้ต้องใส่อะไรบ้าง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้