NVน้อย เอาเข้าอู่แล้วคร๊าบบ ลอกสีปะผุทั้งคัน..... ช่วยเลือกสีทีครับ เอาสีอะไรดี -Olive...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย รังษิทรรศน์ มัทวานุกูล, 14 สิงหาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    NVน้อย เอาเข้าอู่แล้วคร๊าบบ ลอกสีปะผุทั้งคัน..... ช่วยเลือกสีทีครับ เอาสีอะไรดี -Olive green ...สีของสกายไลน์R34 Nur spec -เทา -ม่วง อันนี้แม่เสนอ.... ไม่รู้จะเอาม่วงโทนไหนดี ปล.รถแม่คร๊าบพี่ๆ อิอิ

1. ถ้าแม่เสนอม่วง ก็คงต้องม่วงแล้วหละ

2. ม่วงแบบไหนดีครับ....แล้วมันจะเข้ากับnvไหมอ่ะ

3. olive greenครับ เท่สุด

4. เข้าที่ไหน ราคาเท่าไร ขอทราบด้วย จะทำเหมือนกันครับ

5. รถแม่ ก็ต้องตามใจแม่ นิสสสสนึง ง่ะ!!!!

6. สีเขียวอีกเสียงครับ

7. เทาGtrครับ

8. เอาสีม่วงตัดเขียวผสมแดงเข้ม แจมเหลืองนิดๆ พาดด้วยน้ำเงิน ชมพูกินข้าง หลากสีอภิสิทธิ์ทักษิณครับ

9. Khieo Naret

Khieo Naret Guest

0
    0
    0
    ม่วงเหลือบรุ้ง\m/

แม่เปลี่ยนใจซะงั้น ....ตัดชมพูออก เพิ่มสีน้ำตาลเข้าไปแทน 5555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้