ฝากรูปให้พี่แสนครับ ช็อคอัพหลังที่พี่แสนถามไว้ และที่ผมบอกว่ามีอยู่...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย ว่าที่ร้อยตรี พลกิตย์ บุญยะผลานันท์, 21 มกราคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    ฝากรูปให้พี่แสนครับ ช็อคอัพหลังที่พี่แสนถามไว้ และที่ผมบอกว่ามีอยู่ บัดนี้ได้รื้อโกดังมาดูพบว่า แกนของช็อคอัพคายาบ้าเสียไปแล้วใช้งานได้แค่ข้างเดียว แต่สปริงคู่หลัง ยังคงใช้งานได้ แต่เป็นคู่ที่ถอดจากรถผมนะครับ ส่วนที่เหลือมีสปริงหน้า 910 1คู่ , R30 1คู่ สปริง 910 ที่เอาไปตัดเล่น อีก 1คู่ สตรัท R30 ไม่มีจานเบรก 1คู่

1. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
  2. มียางเบ้าช็อค U12 อีก 1 คู่ แต่สงสัยว่า ทำไมมัน สูงต่ำไม่เท่ากัน

3. San Tangngamjit

San Tangngamjit Guest

0
    0
    0
    สปริงหน้า+หลังครับ ^^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้