สวัสดีครับ ผมกำลังมองหารถnv มาใช้งานขนของไปขายตามเปิดท้ายสักคันคับ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Ausanee M Pimsaad, 16 สิงหาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    สวัสดีครับ ผมกำลังมองหารถnv มาใช้งานขนของไปขายตามเปิดท้ายสักคันคับ อยากได้รถที่มหลังคาครบๆแล้วติดแก๊สแล้วอะคับ ราคาไม่เกินแสนอะคับ แล้วอยากทราบว่าจะเข้าไฟแน้นซ์ได้ไหมคับ มีไฟแน๊นซ์ที่ไหนรับบ้างหรอคับ

1. เข้าเวปเนทเลยครับ ผมเปิดดูทุกวัน รถที่ผมได้มา ก็มาจากอิเทอเนท น่ะคราป

2. พี่หาดูจากเว็ปไหนหรอครับ ในคลับมีไหมคับ แล้วไม่ทราบว่าในคลับใช้เว็ปไหนคับ

3. ๆฟแน๊นไม่รับครับผมไปถามมาแล้ว

4. พอดีไม่สะดวกซื้อสดด้วยสิคับ อิๆๆ อยากได้แบบเข้าไฟแน๊นซ์ได้อะคับ ^^

5. เดวไปข้อมูลไฟแน๊นก่อน มีไฟแน๊นส่วนตัวครับ แล้วจะมาบอกนะ

6. ขอบคุณครับพี่

7. ผมอยู่จ.เพชรบุรี อยากได้รถแบบใกล้ๆอะคับ เจ้าอีคาร์ มันขนของได้น้อย ไม่ไหวจริงๆ อิๆๆ

8. ผมได้รถเต็นมาใช้ เม่ือต้นปีนี้เอง เดวถามคนที่จัดรถผมให้ เต็นอยู่ทางจะออกไปวงแหวนรอบนอก ทางที่จะไปเพชรนั่นร่ะครับ

9. ขอบคุณมากคับพี ยังไงก็คงต้องหาให้ได้สักคัน แน่นอนคับ ผมสงสารอีคาร์ของผม มันขนไม่ค่อยไหวคับ อิๆๆ

10. ได้รถมาใช้ ไปชะอำ สาม ครั้งแล้วครับ

11. ผมอยู่อ.เมือง กับอ.ท่ายางคับ

12. ผมกรุงเทพ ฝั่งธน

13. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    ลองดู ตามเต้นท ครับไฟแน้นท จัดได้ครับ

14. Wichai B. Keng

Wichai B. Keng Guest

0
    0
    0
    ลองดูควีนแค๊ปครับ รถราคาแสนกว่าๆเตรียมเงินดาวกับค่าเลี่ยงประกันสักสามหมื่น รถจัดไดเต็มที่ ตอนนี้ก็แสนนึงครับ เพราะ4ปีที่แล้ว ผมซื้อราคา178,000 ดาวน์38,000เลี่ยงประกันอีก3,000 จัด140,000 ผ่อนเดือนล่ะ4,200 4ปี เรื่องเงียบครับ ปล.ดูที่มีหลังคาก็ NV วิงโรดครับ แถวเพชร ลองไปดูเต้นท์ ฝั่งตรงข้ามกับบิ๊กซีอ่ะครับ ขับผ่านทุกเดือนมีจอดอยู่ ลองดูครับ ถ้าราคาแสนต้นๆ สภาพดี มีหลังคา ดาวน์ไม่มาก ก็จัดเลยครับ คนค้ำเจ้าบ้าน มีโฉนด จบเลยครับ

15. มาเอารถผมไหม ขายดาว 35000 ติดแก๊ส แอร์เย็น ล้อแม็ก พึ่งเปลี่ยนโช๊คหลังพร้อมเพลาขับซ้ายขวาใหม่ไม่ถึงเดือน ไปผ่อนต่อได้เลยเดือนล่ะ 3166.66 บาท อีกประมาณปีกว่าๆเอง

16. ผมอยากได้รุ่นแค๊ป จะได้นั่งหลายๆ คน

17. รถปีไรคับพี่ มีรูปไหมคับ

18. ผมอยากได้แบบที่มีเหมือนเเครี่บอยอะคับ ผมอยู่หอ ต้องจอดรถไว้หน้าหอ ผมต้องทิ้งของอยู่ในรถตลอดคับ ผมไม่เอาแบบที่เป็นกระบะนะคับ เพราะเอาของไว้หลังรถกลัวหายคับ

19. งั้นต้องไปหารุ่นแวนอ่ะครับ ตามเต็นมีเยอะครับ

ขอบคุณมากคับพี่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้