หน้าหาย กำ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Nituch Den Nounpunyong, 18 สิงหาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    หน้าหาย กำ

1. จัดการเองเลยหรอพี่

2. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    เสียดายพื้น

3. ทำข้างนอกมันร้อน อ่ะพี่แจ๊ค อิอิ

4. ต้องจัดน้องเขียว แบบนี้บ้างแล้ว ถ่ายรูปไส้เยอะน่ะคับ

5. ไว้เยอะๆ

6. ไม่ได้ถ่ายเลยพี่น้อยถ่ายเท่าที่เห็น อ่ะคับ ตั้งใจทำอย่างเดียว

7. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    เคๆเดี๋ยงส่งลูกค้าไปให้ วันเดียวห้าคันไหวปะ อิอิ

8. ป้าด ยังงั้นเลยหราาาาาาา

9. Paul Chanatuth

Paul Chanatuth Guest

0
    0
    0
    ยืมเชือกราวตากผ้า ข้างบ้านมาหรา?

10. เง้อ เชือกรัดของ

11. ตรงจุดอ๊าคทำไงครับ เชื่อมหรือร้อยน็อต

12. ร้อยน๊อตสแตนเลส ครับ พ่นสีสเปรเครือบรอยเจาะด้วย ค่อยเชื่อมทีหลัง แต่แค่นี้ก้แข็งแรงมากครับ

13. Paul Chanatuth

Paul Chanatuth Guest

0
    0
    0
    รอดูตอนเชื่อมเสร็จ

คงไม่ต่างไรมากหรอกคับ เหมือนเดิม 555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้