กรุซุ้ม Nv Van ได้ที่ไหนครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย รักโชค มะปัญญา, 18 สิงหาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    กรุซุ้ม Nv Van ได้ที่ไหนครับ

1. กรุซุ้มล้อ กันโคลนอ่ะครับ ทำได้ที่ไหน ฝากเพื่อนๆ พี่ๆ ช่วยแนะนำให้หน่อยครับผม

2. Nissan used parts by Jacky....

3. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    มีตรงรุ่นขายครับ

4. ซื้อได้ที่ไหนครับผม

5. หรือร้านอะไหล่ทั่วไปครับ

6. Lunla Rey

Lunla Rey Guest

0
    0
    0
    @ด.ช. ธีรสิทธิ์ สินเทศ กรุซุ้ม NV นี่มันมีของใหม่เบิกศูนย์มั้ยครับพี่ พอทราบมั้ยราคาเท่าไรหว่า

7. Jacky Jdm

0
    0
    0
    โค้งซุ้มหน้าเบิกแท้ ข้างละประมาณ800

8. Jacky Jdm

0
    0
    0
    ของเชียงกงคู่ละเก้าร้อย

9. Jacky Jdm

0
    0
    0
    ใช้ของเชียงกงดีกว่าครับผมว่า

10. ขอบคุณมากๆ เลยครับผม ถ้ามีปัญหาเรื่องเครื่องเสียงรถยนต์ก็สอบถามได้นะครับ

11. ผมเคยซ์้อที่วรจักร ร้านตามที่ท่านด้านบนบอก ข้างละ 450 ของใหม่ๆ ลองไปถามดู

12. Jacky Jdm

0
    0
    0
    ถ้าของแท้ ถูกมากครับ ร้านไหนช่วยบอกพิกัดหน่อย ^_^

13. ไม่รู้แท้หรือเปล่านะครับ จำไม่ได้ (ต้องไปค้นใบเสร็จรับเงินดู คือถ้าเป็นของแท้ 2 ร้านนี้ เค้าจะลด 25% ถ้าของเทียมไม่ลด %) แต่เป็นของใหม่ ซื้อข้างซ้ายเมื่อ มิ.ย.ปี 55 ร้าน ป.รุ่งโจน์อะไหล่ยนต์ 350 ซื้อข้างขวา ที่ร้าน น.เจริญยนต์ เมื่อ พ.ย.55 450 บาท

14. Jacky Jdm

0
    0
    0
    อ่อ ... ราคานานแล้ว ... ผม อัพเดททุกสัปดาห์ ครับ ^_^

15. แต่น่าจะเป็นของเทียมมากกว่า เพราะล่าสุด ไปถามแผ่นบังข้างเครื่อง แนวตั้ง ราคาสองพันกว่าบาท เค้าบอกมีแต่ของแท้ เลยไม่กล้าซ์้อเลย

16. แล้วถ้าเรา จะตีตู้พื้นใน แค๊บหลัง NV มันสามารถทำได้ไหม

17. ตีข้างจะดีกว่านะครับ พื้นคงลำบากครับผม เนื้อที่น้อยครับ

18. ถ้าอยากดังก็เจาะกระบะเลย ดังแน่นอนครับ

19. มอง ๆ 10 นิ้ว คู่นึง กลางคู่ แหลมคู่ อยากได้ตู้พื้นมากกว่า ทีว่าลำบากเพราะไอตัวแค็บหลัง มันนูนขึ้นมานี่มันใช่เหล็กหรือป่าวคับ พอดีไม่ค่อยรู้เรื่องสักเท่าไร แนะนำหน่อยคับ

20. ตู้มันจะสูงครับ

21. Jacky Jdm

0
    0
    0
    จัดเลยน้องเตอร์ พี่เค๊าคิดราคาพิเศษ ^_^

22. เห็นในเฟส ซื้อขาย มีคนขายตู้ลำโพงหลัง เอ็นวีแคปเล็กอยู่ เมื่ออาทิตย์ที่แล้ว

23. ของผมแค๊บใหญ่ อิอิ

24. ข้างหลังไม่ค่อยมีคนนั่ง คับ

ดอกลำโพงต้องการปริมาตรครับผม ตู้ตีแบบไหนก็ได้ แต่ตีแล้วให้ดังได้ตามต้องการนี่ซิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้