ฝากให้น้องกี้ดูครับ ว่าใส่ฝาเดิมเป็นแบบนี้ ห่างนิดหน่อยคับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Nituch Den Nounpunyong, 18 สิงหาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    ฝากให้น้องกี้ดูครับ ว่าใส่ฝาเดิมเป็นแบบนี้ ห่างนิดหน่อยคับ

1. มามาฝามีlogoมาเอาเองราคาพิเศษ

2. ถ้าใส่กับฝาเดิม มองผ่านๆ ก็ไม่ต่างเท่าไร แต่สวยกว่าเดิมอยู่ อิอิ

3. แม่นแร้ววววววจ้า สวย ถึงอดใจไม่ได้ ขจัดมานี่ไง 55

4. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ถ้าได้ฝาวิงโรดมันจะมีมิติเพิ่มขึ้นคับ

5. ว่างั้นเหรอพี่เอ งั้นจัดไป 55555

6. ใช้เวลารวมกี่ชั่วโมงคับ

7. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    รับแปลงด้วยไหม เดี๋ยวหาลูกค้าให้

8. มันช้า เลาะตะเข็บครับ ของยุ่นพี่แกเหล็กดีกว่าเราคับ ของบ้านเราแป๊บเดียว ความแข็งต่างกันอย่างรู้สึดได้ชัด ตอนเจาะ

9. เลาะ กับเอาอันใหม่ใส่ ประกอบก้ วัน นึงครับ อันใหม่ต้องเลาะไว้ก่อน ครับ พี่น้อย

10. Paul Chanatuth

Paul Chanatuth Guest

0
    0
    0
    จ๊อดมันยอดมาก

11. Paul Chanatuth

Paul Chanatuth Guest

0
    0
    0
    อีกหนึ่งเสียง ฝาวิงโรด จะหล่อเพิ่มขึ้นอีกเป็นกอง

12. แหล่มเลย

มาเอาป่าว อิอิ จะได้จัดให้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้