สอบถามค่ะสตาร์ทแล้วเปิดแอร์เครื่องดับ ต้องขับไประยะนึงถึงเปิดได้ เป็นที่อะไรค่ะ nv...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Nokkie Nok, 19 สิงหาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nokkie Nok

Nokkie Nok Guest

0
    0
    0
    สอบถามค่ะสตาร์ทแล้วเปิดแอร์เครื่องดับ ต้องขับไประยะนึงถึงเปิดได้ เป็นที่อะไรค่ะ nv แคปเกียร์ออโต้ค่่ะ

2. ตั้งรอบเครื่องขึ้นมานิดนึงคับ

3. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    ลองดูตัวชดเชยรอบ, รีเลย์แอร์ ,idle speed, หัวเทียน, เช๊คเบิ้องต้นดูจ้า

4. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    auto choke ด้วยนะครับ

5. Nokkie Nok

Nokkie Nok Guest

0
    0
    0
    ขอบคุณค่ะ

ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้