มือใหม่ขอความกรุณาจากพี่ ๆ หน่อยครับ

การสนทนาใน 'E36 Club' เริ่มโดย ปิยะ อุ่นแก้ว, 24 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    คือเพิ่งออกรถมาได้เดือนกว่า ๆ แล้วอยากเปลี่ยนถ่ายของเหลวใหม่หมดทั้งคันครับ แต่ไม่รู้ว่าต้องใช้ผลิตภัณฑ์ตัอะวไหน ยี่ห้อไรดี ได้แก่ น้ำมันเครื่อง, น้ำมันเกียร์ , น้ำมันเฟืองท้าย, น้ำมันเบรค, น้ำยาหล่อเย็นด้วย เครื่อง M40 ครับ ตัวรถปี 93 ครับ ช่วยชี้แนะหน่อยครับ :eek:

1. Nick

Nick New Member Member

427
    6
    0
    น้ำมันเครื่อง ptt synthetic 100%ครับ

2. ขอบคุณครับ :แล้วพวกน้ำมันเกียร์ น้ำมันเบรค น้ำมันพวงมาลัยเพาเวอร์พอจะทราบไหมครับ:D

3. BiZarre@GoDs

BiZarre@GoDs Active Member VIP

1,503
    21
    38
    ปกติน้ำมันเบรค พาวเวอร์

ใช้ของเชลล์ธรรมดาก้อได้คับ

เคยใช้อยู่คับ โอเคดีคับ

ไม่มีปัญหา

4. Nick

427
    6
    0
    เด๊ยวผมถามให้ ผมลืม

5. PKS.Motorsport

PKS.Motorsport New Member Member

500
    6
    0
    งิ่ววววว ว ว ...

ทีเบอร์ หญิงล่ะจำแม่นเชียว

6. Nick

427
    6
    0
    อ้าว แล้วไง...รู้สึกช่วงนี้ ศัตรูเยอะจิง จิ๊งงงงงง !!!! 5555

7. PKS.Motorsport

PKS.Motorsport New Member Member

500
    6
    0
    ดู HI 5 ดิ ฟูล เลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้