(ใช้ภาวนาก่อนออกเดินทางไกลจะช่วยให้ปลอดภัยและสำเร็จในจุดมุ่งหมายปลายทาง)

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย giokae, 24 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. giokae

giokae New Member Member

378
    6
    0
    มะติ ยาเต มะเต ยาติ มาเต ถินา นะนา ถิเต มะนา เนสา มะสา เนนา มะสา จะติ มะติ จะสา มะติยาโน มะโนยาติ มะโนติตัง มะตังติโน มะตังปาลัง มะลังปาตัง มะลังจะติ มะติจะลัง (ใช้ภาวนาก่อนออกเดินทางไกลจะช่วยให้ปลอดภัยและสำเร็จในจุดมุ่งหมายปลายทาง)

Keng@7GT-A ถูกใจสิ่งนี้
  2. Jern

Jern New Member Member

6,174
    48
    0
    ขอบคุณคับ

3. Keng@7GT-A

Keng@7GT-A Well-Known Member Privilege

1,750
    177
    63
  4. touch029

touch029 New Member Member

24
    1
    0
    ขอบคุณมากครับ ได้กำลังใจมากมายครับผม

5. nikexposure

nikexposure Well-Known Member VIP

3,466
    41
    48
    thanks~~

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้