ตอนเช้าสตาร์ทเครื่องไว้สักพัก จะมีน้ำใสๆ ออกจากปลายท่อ แบบนี้ปกติหรือเปล่าครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย วรเมธ ดำเสน, 19 สิงหาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    ตอนเช้าสตาร์ทเครื่องไว้สักพัก จะมีน้ำใสๆ ออกจากปลายท่อ แบบนี้ปกติหรือเปล่าครับ

1. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
  2. เครื่อง สมบูรณ์ มากครับพี่

3. ของผมก็ออกเหมือนกัน

4. แล้วถ้าไหลไม่หยุดเลยละสมบูรณ์มากเลยอ่ะดิ

5. เรียกช่างประปา เลยอิอิ

6. ไหลไม่หยุดนี้ หมดหม้อ แล้วมั้งครับพี่หนึ่ง

7. ไหลไม่หยุดอุดปลายท่อเบย

8. ถ้าไหนไม่หยุดต้องไปนวด

9. ไปบ้านเพื่อนกันมั๊ย

10. ถ้ารถใช้แก็ส ก็แสดงว่าการเผาไหม้สมบูรณ์ รถผมตั้งแต่ติดแก็ส กลางปีที่แล้ว จนบัดนี้ เวลาสตาร์ทเครื่องตอนเครื่องเย็นๆ มีไอน้ำออกท่อตลอด พอเครื่องร้อนก็หาย

11. รถผมมีน้ำเหลืองๆติดที่ล้ออะครับ ปกติมั้ยคราป

12. ดีน่ะครับที่เป็นน้ำเหลืองๆ คริๆ

13. อันนั้นต้องไปฆ่าหมา แถวนั้นอะครัลพี่เบียร์

14. แล้วถ้ามีสีแดงๆสาดๆบริเวณกันชนอ่ะครับปกติไหม...?

อีกหนึ่งความเห็นเผาไหม้สมบูนพูนสุขครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้