ขอขึน พิดโลก ไปปั่นตังซัก อาทิตย์นึงครับพี่ๆ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย แค่อยากบอกว่ารัก ดื้อนะ, 19 สิงหาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    ขอขึน พิดโลก ไปปั่นตังซัก อาทิตย์นึงครับพี่ๆ

1. ไหนบอกไม่ไป

2. ไปแทน น้อง ครับพี่เด่น มันพึ่งมาบอกเมื่อเช้า

3. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    เดินทางปลอดภัยค้าบบบบบ กี้อริสมัน

4. แล้วเจอกัน วันศุกร์ อิอิ

5. Paul Chanatuth

Paul Chanatuth Guest

0
    0
    0
    ไปมั่งดิ ปั่นตังส์เนี่ย ชอบ

6. ขอบคุณมากครับพี่แจ็ค ด.ช. ธีรสิทธิ์ สินเทศ แต่ไม่ได้เอาลูกชายมา ความร้อนขึ้น น้ำหม้อน้ำสนิมเต็มยังไม่ได้ถ่าย ลาก140-150 เข็มขึ้นเรื่อยๆ แต่ไม่ถึงฮีต เลยเอา BT50PRO 6MT บริษัทขึ้นมา 200km/h ยาวๆ ของเค้าดีจริงๆครับ

7. เเร้งงงงง

8. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    จัดหม้อใหม่เลยกี่

9. จะลองถ่ายน้ำดูก่อนครับพี่เอ เพราะคราวที่ตอนได้รถมาใหม่ๆก็เป็นแบบนี้แต่ไม่ฮีตนะพี่แค่ขึ้นไปนิดๆ ว่าจะถอดดูวาล์วน้ำ อาจจะเจาะ ช่วยครับ

10. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    หม้อน้ำเริ่มระบายไม่ทัน มันเริ่มตันเเล้วคับ หาเปลี่ยนใหม่โลด ถ้าปล่อยไว้นานๆงานจะงอกเอานะคับ

11. อิอิ สงสัยจะได้ใช้แผนพี่เอครับ ฮาๆๆ

12. เดี๋ยวขอปั่นตังก่อนครับ นี้ก็ยังไม่ได้จ่ายค่า น๊อตล้อ พี่ เอ ยู เอ็น อั๋น เลย โดน ช่วงล่างหลังไป แทบหมดแล้วครับเดือนนี้

13. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    หะ หะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้