ขอถามหน่อยครับ (1)จะเปลี่ยนน้ำมันเกียร์ยี่ห้อไหนดี แบบไหน กี่ลิตรครับ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Kavee Sae-oui, 23 สิงหาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Kavee Sae-oui

Kavee Sae-oui Guest

0
    0
    0
    ขอถามหน่อยครับ (1)จะเปลี่ยนน้ำมันเกียร์ยี่ห้อไหนดี แบบไหน กี่ลิตรครับ เอ็นวีควีนเกียร์ออโต้ครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ (2)ผมจะเปลี่ยนเพลานอกทั้งซ้ายทั้งขวา ควรเปลี่ยนอะไหล่อะไรเพิ่มอีกใหมครับไหนๆก็ถอดแล้ว

2. ีรอพี่ๆเค้า มาตอบหั้ยนะครับ ..^-^

3. ถอดเพลาควรเปลี่ยนซีลเพลาที่เกียร์ด้่วยครับ น้ำมันเกียร์ผมใช้คลาเท็กซ์

4. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    เช็คช่วงล่างด้วยเลยคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้