รถบรรทุก

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ทะเลกว้างใหญ่ กับผู้ชายสร้างฝัน, 21 สิงหาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    รถบรรทุก

1. สวัสดีครับ คนทำเห็ดเหมือนกันครับ

2. ผมไม่ได้ทำคับแต่ไปช่วยน้องมันขน

3. ของผมทำเองขนเองครับ

4. ที่ไหนอ่ะคับ

5. บุรีรัมย์ครับ

6. นึกว่าอยู่ใกล้ๆ

7. กุ๊กหน้าจะหันมาทางท้ายรถแล้วเพาะเซื้อเห็ดบนรถไปเลยนะ

8. เอางั้นเรยเหรอ...แร้วจะรถน้ำยังงัยอ่ะ

9. ต่อที่ฉีดกระจกหลังเอาดิ

10. เชิญไปทำในรถคุนเถอะคร้าบ.....

11. เห็ดภูฐาน หรือป่าว

12. เห็ดนางฟ้าคร้าบ

13. มีหัวเชื้อชนิดอื่นมั้ยคับ

14. มีขายอีกไหมพี่กุ๊ก ก้อนกี่บาท อยากไปทำมั่ง

15. มีเยอะแยะ ก้อน8บาท วันนั้นไปซื้อมา1000ก้อน

16. ไปรับที่ไหนวะไอ้กุ๊ก

ชื่อฟาร์มเห็ดพัทยา แต่อยู่เกือบถึงแหลมฉบังโน่น

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้