ขอบคุณครับที่รับเข้ากลุ่ม ผมชอบนิสสันเอ็นวีมาตั้งแต่เด็กแล้วครับ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Kornnaphat Nuay Chumphusomsa, 24 สิงหาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    ขอบคุณครับที่รับเข้ากลุ่ม ผมชอบนิสสันเอ็นวีมาตั้งแต่เด็กแล้วครับ จวบจนปัจจุบันผมยังไม่มีโอกาสจะได้เอ็นวีมาครอบครองเลยครับ อยากได้สักคัน แต่ไม่รู้ไปหาที่ไหนครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ

1. ลองเข้าตลาดรถดอทคอมส์ดูคับ

2. แต่รถผมเจอมาจาก one2 car

3. ขอบคุณครับ ผมจะลองเข้าไปตามที่พี่ๆแนะนำครับ

4. ยินดีครับผม

5. แก้ไข . taladrot.com

6. Jackkie Adisorn

Jackkie Adisorn Guest

0
    0
    0
    รอรถเทพๆของพี่ๆก็ดีนะครับ

7. ของผมก็มี แต่ตอนนี้จะไม้ได้ขี่แล้ว

8. Jackkie Adisorn

Jackkie Adisorn Guest

0
    0
    0
  9. 55 ผิดอยุ่ดีเรา

10. คริๆ กร๊ากๆๆๆฟฟ ผิดตลอด

เมาชื่อตัวเอง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้