พี่ๆ เห็นมีพี่ซักคนเคยบอกว่า ลิ้นหน้าแบบนี้ หาได้จากไหนนะครับ แบบเก่าแตกบ่อบ แตกไป...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Beawki Sonjuk, 20 สิงหาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Beawki Sonjuk

Beawki Sonjuk Guest

0
    0
    0
    พี่ๆ เห็นมีพี่ซักคนเคยบอกว่า ลิ้นหน้าแบบนี้ หาได้จากไหนนะครับ แบบเก่าแตกบ่อบ แตกไป 2อันละพี่

2. ร้านไฟเบอร์ที่วไปเลยครับ บอกเค้าว่า เอาของ Misibishi Evo 3

3. ใส่กันได้เลยไหมคับ

4. Beawki Sonjuk

0
    0
    0
    รอคำตอบคับ

5. แปลงสิครับ ให้ร้านใส่ให้เลย ไม่มีตรงรุ่นหรอกครับ ยกเว้นของยุ่น

6. Beawki Sonjuk

0
    0
    0
    ตรงรุ่นมีครับ แต่ไฟเบอร์บางๆ

7. นี่รถของเสี่ยเฮง NV club#202 ที่ขอนแก่นครับ ตอนนั้นสมาชิกที่ขอนแก่นมีติดกันทุกคัน แปลงมาจากของ Evo3 ตอนนี้โมลของลิ้นตัวนี้อยู่กับผมมีครับ ตองการแบบงานดิบทำให้ได้ครับ

8. น่าสนนนน งานดิบ กี่ตังครับ

9. นั้นสิ อยากได้อยูเหมือนกัน

10. ขอด้วยครับ ^_^

รวมกันซิ่คับอยากได้อยู่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้