อยากได้ร้านรับติดตั้งระบบแก๊สรถยนต์ เป็นชุดคิทเวอร์ซุส มีร้านในคลับเราบ้างไหมครับพี่ๆ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย วา ทิวา, 25 สิงหาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    อยากได้ร้านรับติดตั้งระบบแก๊สรถยนต์ เป็นชุดคิทเวอร์ซุส มีร้านในคลับเราบ้างไหมครับพี่ๆ

1. ระบบดูด หรือหัวฉีดครับ

2. Nissan Nv

Nissan Nv Guest

0
    0
    0
    เอาแบบชัวร์ๆเลยนะ ขับเข้าไปบางบอน5 สำนักงานใหญ๋ ใช้เวลา2วัน ติดตั้ง1วันลองรถก่อนส่งมอบลูกค้า1วัน ที่บอกได้เพราะเมื่อวานพี่ทำงานเพิ่งไปติดมา

3. อั๊ยย่ะ !!! น่าสน ขอราคาด้วยกิ พี่นพ

ครับ...คือว่าผมมีอุปกรณ์อยู่แลัวนะซิครับพี่ๆ ของผมเป็นระบบหัวฉีดเวอร์ซูส อยากได้ร้านรับติดตั้งอย่างเดียวนะครับ.. ไม่ไหวเเล้วน้ำมันแพงจัง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้