รถวิ่งไปเครื่องดับซ่ะงั้นอ่าครับ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Nattanan Lapkaeo, 26 สิงหาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nattanan Lapkaeo

Nattanan Lapkaeo Guest

0
    0
    0
    รถวิ่งไปเครื่องดับซ่ะงั้นอ่าครับ ลองไปดูลองสตาร์ดแล้วมีอาการเขกๆตอนสตาร์ดครับเดินไปดูน้ำมันเครื่องหายหมดเลย อยากนี้จะโดนค่าซ่อมอะไรบ้างนะ !!! หื้อๆๆๆ

2. ชาปละลาย ...

3. Jackkie Adisorn

Jackkie Adisorn Guest

0
    0
    0
    เสียว Shaft ละลายเหมือนกัน ถ้าละลายก็ยาวอ่าครับ วางเครื่องใหม่คุ้มกว่าซ่อมครับ

4. Nattanan Lapkaeo

0
    0
    0
    เอ้าหรองั้นผมไม่ซ่อมแล้วอ่ารอไว้ซ่อมอีกทีนึงจะไปออก fb แล้วอ่าครับเดี๋ยวสัก 3 4เดือนค้อยซ่อมดีกว่าน้อ ^^

5. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ga15 หัวฉีดเลย

6. แล้วก่อนหน้าที่มีมีอาการ "รถวิ่งไปเครื่องดับซ่ะงั้นอ่าครับ ลองไปดูลองสตาร์ดแล้วมีอาการเขกๆตอนสตาร์ดครับเดินไปดูน้ำมันเครื่องหายหมดเลย อยากนี้จะโดนค่าซ่อมอะไรบ้างนะ !!! หื้อๆๆๆ" มันมีอาการอะไรแสดงให้รู้ก่อนหรือเปล่าครับ

7. Nattanan Lapkaeo

0
    0
    0
    น้ำมันซึมนิดๆแถมโซ่ที่ตั้งเครื่องก็ดังด้วยไม่ได้เปลี่ยนสักที

8. Nattanan Lapkaeo

0
    0
    0
    ตอนนี้มัน ga 16 vtc อ่าครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้