สมาชิกใหม่ครับ.อยู่หัวหิน กำลังเอารถไปแต่งหล่อ...คาดว่าจะเป็นตามรูป...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ศรัญญู จุติประภาค, 24 สิงหาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    สมาชิกใหม่ครับ.อยู่หัวหิน กำลังเอารถไปแต่งหล่อ...คาดว่าจะเป็นตามรูป เสร็จแล้วจะนำมาให้ดูกันอีกทีครับ

1. ถามนิดนึงครับรถเดิมๆ ถ้าจะแต่งแบบในรูบงบประมาณเท่าไหร่ครับรวมทำสีด้วย ขอบคุณครับ

2. ทำเสร็จแล้วเป็นอย่างนี้ โหดเลยคัย สวดดยอดเลย

3. Wichai B. Keng

Wichai B. Keng Guest

0
    0
    0
    งานฝากระโปรงพี่ๆในคลับเราก็รับทำนะครับเนียนๆ แต่ถ้าอยู่หัวหิน ชุดแต่งรอบคัน รวมแก๊ปหลังคา ฝากระโปง พร้อมทำสีก็20,000 ไม่หน้าเกิน25,000 จะหนักก็ตรงฝากระโปรงครับ ผมทำรอบคันรวมแก๊ปหลังพร้อมทำสี 15,000 เครมงานได้ตลอด!!!! ส่วนใหญ่งานปั้นจะไม่ค่อยเนียนครับ แนะนำหากันชนสำเร็จรูปเอาไปแปลงแล้วทำสี ติดตั้งจะดูเนียนกว่าครับ

4. Wichai B. Keng

Wichai B. Keng Guest

0
    0
    0
    รองดูนะครับ

สวัสดีครับ ผมก็อยู่หัวหิน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้