สอบถามความเห็นครับ

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย kukjung_4654, 22 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kukjung_4654

kukjung_4654 New Member Moderator

1,243
    10
    0
    เนื่องจากผมก็อยู่คลับนี้มา หลายปีแล้ว
    และได้เห็นถึงความเปลี่ยนแปลงหลายๆอย่าง
    ตอนนี้ที่ผมคิดคือว่า จะทำยังไง ให้คลับนี้มันโตและมั่นคงมากกว่านี้
    เนื่องจากคนใช้รถ ผลัดเปลี่ยนหน้ากันเรื่อยๆ สมาชิกเลยเข้าๆออกกัน
    และไม่มีกิจกรรมให้ทำ ทำให้สมาชิกค่อยๆหายหัวกันหมด อิอิ
    จะถามว่ามีสมาชิกคนไหนมีความเห็นอย่างไรบ้างอ่ะครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 26 พฤษภาคม 2008
  2. LonZar_EVOlll

LonZar_EVOlll Member Member

295
    3
    18

ว่าแต่ เสื้อคลับเรา ยังอยู่กับเบียเกือบหมดเลย
    (ดูเหมือนไม่เห็นมีใครอยากได้เลย) อิอิ ยังไงฝากด้วยนะครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 23 พฤษภาคม 2008
  3. kukjung_4654

kukjung_4654 New Member Moderator

1,243
    10
    0
    พี่เอานะน้องเบียร์ อย่าลืมนะจ๊ะ
    สงสัย ต้องหาแนวร่วมใหม่ 555 ค่อยๆหายไปหมดแย้ว

4. primo_xx

primo_xx New Member Member

747
    6
    0
    เสื้อผมเอานะ จองก่อนนะเบียร์วั้ยไปแถวนั้นแล้วจะโทรไป
    ส่วนคลับ ผมว่าอยากให้มีการมีทติ้งบ้าง
    ที่เหลือ ตามคุณกั๊ก อิอิอ

5. MooJa

MooJa New Member Member

648
    3
    0
    จัดมิตติ้งดูเอาวันไหนดี

6. KONGKUB

KONGKUB Active Member Moderator

2,256
    14
    38
    meetingในช่วงแรกๆน่าจะมีถี่ๆกว่านี้หน่อย
    เพราะสมาชิกจำนวนมากทำงานแล้ว(แก่แล้ว)อาจจะติดภาระกิจ
    จะได้มีโอกาสแก้ตัวได้
    จะได้รู้จักกันได้มากขึ้น สนิทกันมากขึ้น
    และจะได้รวมกันเป็นก้อนได้มากกว่านี้หน่อย

7. kukjung_4654

1,243
    10
    0
    ช่วยกันออกความเห็นด้วยครับ
    เพราะผมก็เหนื่อยเหมือนกันครับ เพราะมันรวมไม่ติดสักที
    แต่ไม่ท้อนะครับ เพราะผมรัก อีโวลูชั่น 555

8. lovesingha

lovesingha New Member Member

1,407
    6
    0
    ไปไหนไปกัน อิอิ

9. kukjung_4654

1,243
    10
    0
    มาชัยนาทไหมอ่ะพี่ :D:D:D:D

10. -DeW-(RR)

-DeW-(RR) Active Member Moderator VIP

1,492
    21
    38
    อ้าว หึดๆๆๆๆ

อย่างแรก เลยนะ ผมอยากให้มี การมีทติ้ง และ นัดคุยกัน (ต้องไปกันให้ได้เยอะที่สุดๆๆ)

แล้ว แต่งตั้ง คนทำงานกันใหม่ เพราะรู้สึกว่าตอนนี้ น้องเบียร์ จะทำคนเดียว

ผมว่า ถ้าช่วยกัน น่าจะชักจูง กันมาได้มากกว่านี้

เพราะว่า เหมือน หึดกันมา รอบ 1 แล้วก็หายไป คนเดิมๆที่อยู่ ก็มากัน แต่คนใหม่ๆ มาแทบไม่มีเลย

ยังไง ผมว่า มาลองกันใหม่อีกรอบดีกว่า นะ อิอิ

11. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    จัดมีตติ้ง เอาตามปั๊ม ตอนบ่ายๆ แบบไม่ต้องเสียสตางค์มากก็ได้ครับ
    เหมือนมีทติ้ง ครั้งแรกที่เราจัดกัน ที่เจ็ท ศรีนครินทร์
    จะได้จัดกันได้บ่อยๆ

12. primo_xx

primo_xx New Member Member

747
    6
    0
    ผมเสนอ ต้นเดือนคับท่าน.....

13. daisuke

daisuke New Member Member

77
    0
    0
    มีมีตติ้งเมื่อไหร่ ถ้าไม่ติดอะไรไปด้วยแน่ครับ

14. ToR_Evo_20

ToR_Evo_20 New Member Member

138
    3
    0
    รอ meeting อยู่เนี่ย!!!

15. nismomonster

nismomonster New Member Member

339
    4
    0
    เห็นด้วยคับ ชอบบรรยากาศง่ายๆ พูดคุยพบปะแลกเปลี่ยนที่สำคัญค่าใช้จ่ายต้องน้อยที่สุด :):):)

16. Car Loft Auto Import

Car Loft Auto Import New Member Member

1,049
    5
    0
    คับผมก็ว่าเอาสถานที่ง่ายๆค่าใช้จ่ายน้อยๆก็ดีคับ ส่วนในเรื่องของการเติบโตของคับนั้นผมขอเสนอตั้งประธานคนใหม่ที่ประสานงานกับทาง mitsubishi ได้อย่างพี่โอ๋อีโว 3 เพราะพี่แกมีความรู้เรื่องรถและมีความทุ้มเทให้กับคลับมาก็นานแล้วคับ ใครเสนอความคิดยังไงก็เสนอมาคับ เอาตามความเหมาะสมเลยคับ ส่วนผมก็ไม่ขายแล้วคับเพราะขยับสเต๊ปแล้ว เอาไว้ขับหนุกๆดีกว่า อิอิ

17. -DeW-(RR)

-DeW-(RR) Active Member Moderator VIP

1,492
    21
    38
    เสนอ เหมือน พี่โอ๋ อีโว 5 คับ *---*

18. lovesingha

lovesingha New Member Member

1,407
    6
    0
    เสนอ เหมือน น้องดิวครับ :cool:

19. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    ผมขอเป็นกองหนุนดีกว่า ทำ take off ที่เดียวก็เหนื่อยแล้วครับ
    ไหนจะวิ่งช่วยพี่โหน่งแข่ง super car อีก
    แต่เป็นกองหนุนช่วยได้ครับ

20. KONGKUB

KONGKUB Active Member Moderator

2,256
    14
    38
    จัดไป

21. kukjung_4654

1,243
    10
    0
    พี่โอ๋ อีโว 5 ด้วยคนครับ
    พี่โอ๋ อีโว 5 ยังไง จะเป็นป่าว มีแต่คนหนับหนุนนะ อิอิ

22. Car Loft Auto Import

Car Loft Auto Import New Member Member

1,049
    5
    0
    พี่โอ๋อีโว 3 แหละเหมาะสุดๆแล้วไม่อยากเป็นก็ต้องเป็นล่ะคับพี่ กั๊กเอ้ยยย......ถ้าพี่เป็นขอเปลี่ยนชื่อคลับเป็น ครื้นเครงคลับได้ป่าวแบบว่ามีแต่สนุกกับสนุกอย่างเดียว 5555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้