#รบกวนสอบถามพี่ๆๆทีคับ NV Queen Cap ระบบหัวฉีด ติดกล่อง E85 จะดีไหมคับ รบกวนทีนะคับผม !!

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Anupong Pikor, 26 สิงหาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Anupong Pikor

Anupong Pikor Guest

0
    0
    0
    #รบกวนสอบถามพี่ๆๆทีคับ NV Queen Cap ระบบหัวฉีด ติดกล่อง E85 จะดีไหมคับ รบกวนทีนะคับผม !!

2. Dew Romkloa

Dew Romkloa Guest

0
    0
    0
    ติดแก๊สดีกว่ามั้ยครับ :)

3. Anupong Pikor

0
    0
    0
    ติดแก๊สดีกว่าหราคับ คือว่ารถผมมันยังไม่เคย ติดแก๊สมาก่อนด้วยคับ ผมเลย อยากรู้ว่าควร เลือกติดไรดีกว่ากานอ่าคับผม !!

4. Dew Romkloa

Dew Romkloa Guest

0
    0
    0
    ติดแก๊สLpgน่าจะดีกว่า ประหยัดกว่า คนใช้กันทั่ว ปั้มแก๊สก็มีทั่ว ความเห็นส่วนตัวนะคับ เพราะยังไม่เคยใช้ รถที่แปลง E85 เหมือนกัน รอผู้รู้ครับ :)

5. Anupong Pikor

0
    0
    0
    คับๆๆผม ขอบคุนมากคับ !!

6. ถ้าในความคิดของผม ถ้าเขตที่เราอยู่มีปั้ม อี85 และสะดวกกว่าเราก้อน่าจะดีอยุ่นะครับ เพราะผมเหงพี่ Thit Nv ก้อน่าจะใช้นะครับเหงพี่แกคุยมาแล้วผ่านๆตา....^^ ปล.อิกอย่างผมว่าน่าจะดีสำหรับคนที่ชอบการตอบสนองของการเร่งอ่ะนะครับ ผมว่าน่าจะดีกว่าแก็ส... ^^

7. Anupong Pikor

0
    0
    0
    ขอบคุน มากคับ!!

เห็ฯเขาว่า แก็สจะขึ้น 28ใช่เปล่าครับสิ้นปีนี้ ว่าจะติดเลยพักไว้ก่อน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้