อัพเกรดนิดหน่อย...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย คาวาซากิ ซัง, 28 สิงหาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    อัพเกรดนิดหน่อย...

1. เฮด หรือ กรองครับพี่ ว่าแต่ เฮด เท่าไรอะครับ

2. อยากรู้ ราคาเฮดเดอร์อะครับ แถวไหนหรอครับ

3. Bang Marn

Bang Marn Guest

0
    0
    0
    พัน ปลายๆ ถึง. 2. ต้น ครับ 2-3ปีทีแล้ว

4. อย่าบอกนะครับว่า ราคา ต้องไปเอาที่กระบี่

5. ผมถามพี่อ๋อง ของ nitto 2200 อะครับ ของอย่างเดียว ยังไม่รวมใส่

6. Bang Marn

0
    0
    0
  7. Bang Marn

0
    0
    0
    ถูกแล้วครับ 2200 ของผม Nitto. 4-2-1. สั่ง บางกอก นานแล้วครับ ราคาลืมแล้วครับ นานมาแล้ว

8. ช่างติดแก็สบอกว่าถ้าใส่กรองเปลือยแบบนี้แล้วแอร์โฟล์จะไม่พังจริงมั๊ยขอความรู้

9. ไม่อยากให้แอร์โฟลว์พังก็ติดระบบหัวฉีดครับ ผมก็เพิ่งติดแก๊สไปคันนึงเครื่องหัวฉีดแต่ติดระบบดูดธรรมดา ใช้มาประมาณเดือนนึงแล้วยังไม่เจอปัญหาครับ ส่วนตัวผมว่าทำยังไงก็ได้ไม่ให้แบลคไฟ (สาเหตุแอโฟลเสีย) ก็okแล้วครับ:D

เฮดติดต่อพี่อ๋องเลยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้