#เจ้าของรถเป็นสมาชิกคลับป่าวเนี่ย..ผมอยากรู้ว่าแม็กนี้เจ้าหน้าที่เขาคิดเท่าไหร่ครับ>_p>

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย เอ็ม วฤนท์ สุทินานนท์, 28 สิงหาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    #เจ้าของรถเป็นสมาชิกคลับป่าวเนี่ย..ผมอยากรู้ว่าแม็กนี้เจ้าหน้าที่เขาคิดเท่าไหร่ครับ>_p>

1. Paul Chanatuth

Paul Chanatuth Guest

0
    0
    0
    มันคืออัลไล

2. มันคืออุปกรณ์เสริม..จะมีเจ้าหน้าที่มาใส่ไว้ที่ล้อรถ..เวลาเราจอดในที่ห้ามจอดน่ะท่าน

3. Paul Chanatuth

0
    0
    0
    เลื่อยตัดเหล็ก ไม่เกิน 20 สโตก อิอิ

4. บ่อยล่ะสิพี่ฐา อิอิ

5. ถอดล้อ เอายางอะไหล่ไส่ อิอิ

6. อยากรู้ราคาต้องลองคับ 5555

7. Paul Chanatuth

0
    0
    0
    อย่างน้อยก็ 500 แน่นอน

8. เหล็กบาง ๆ แค่นั้น คิดว่าเอา NV อยู่เหรอ..?

9. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    400 โดนมาแล้ว

10. จ่ายสด..เขาจะลดให้ป่ะคับ..เผื่อเจอเหตุการณ์แบบนี้..ผมจะได้ทำตัวถูก

11. Nokkie Nok

Nokkie Nok Guest

0
    0
    0
    200 ค่ะ ชวนนั่งยองๆขอไปขอโทษค่ะ ช่วยหนูเถอะ ง่ายๆเลย

12. รับทราบครับ..จะได้เตรียมใบย่อยถูก..หรือจะเอาเหรียญใส่ถุงไว้ดี555+

13. Dew Romkloa

Dew Romkloa Guest

0
    0
    0
    จ่ายสด ไม่มีใบเสร็จ สองร้อย เคยเจอแถววรจักร จอดเอาของไม่ถึงห้านาที มาแอบล็อคตอนไหนไม่รู้ เค้าจะมีเบอร์โทรคนที่ล็อคเขียนไว้ที่ใบแปะหน้ารถ ถ้าจ่ายที่โรงพัก น่าจะมี 4-5 ร้อย :)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้