ใครขอดู มาดูคับ ท่อแยก แอร์

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย เบียร์ วีระ คำสุวรรณ, 25 สิงหาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    ใครขอดู มาดูคับ ท่อแยก แอร์

1. Kavee Sae-oui

Kavee Sae-oui Guest

0
    0
    0
    อ๋อ3ทางนี้ใช่ใหมครับ

2. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    ไม่เข้าใจว่าช่างไทยทำไมชอบใช้ผ้าพันเกลียวกับ หัวแฟร์

3. ไม่รู้ๆๆๆๆ

4. Dew Romkloa

Dew Romkloa Guest

0
    0
    0
    มีผลทางใจ ^_^

5. Dew Romkloa

Dew Romkloa Guest

0
    0
    0
    หรือเคยเปนช่างประปามาก่อน ... ข้อต่อด้านใช้โอริงยังพันเกลียว :)

6. Jacky Jdm

0
    0
    0
  7. Jacky Jdm

0
    0
    0
    ขนาดชุดฉีดขำระที่ผมขายมีซิลยาง เอามาเปลี่ยนที่ร้านบอกว่าน้ำซึม ผมบอกเอาเทปพันเกลียวออกแล้วใส่ใหม่ ผมทำให้เลย แล้วส่งคืนอะเอาไปใส่ใหม่นะครับถ้าซึมอีกเดี๋ยวผมแจกฟรี อิอิ

8. เขาพันเกลียวเกินออกไปปลายเกียวไปทับกับซีลยาง มันทำให้เป็นซอกน้ำเล็กๆ น้ำจะซึมออกมาได้

9. ภาพนี้กรณ๊มีแอร์อีกตู้นึง(หลังกระบะ)ใช่ไหมครับพี่เบียร์ อยากทำไว้เหมือนกันครับ แล้วเวลาใช้งานเปิดปิดอิสระได้ไหม?ครับ..เผื่อว่าวันไหน มีคนอยู่ในหลังคาบ้าง-ไม่มีบ้างนะครับ

10. มีสวิสด้านหน้าอิกตัวนึงครับ เอาไว้เปิดปิดให้ตู้หลังอิกที ข้างหลังก็มีตัวปิดเปิดด้วยเหมือนกันแบบปรับเร่งเบาพัดลมได้ด้วย

ว้า..ว อย่างนี้ต้องหาตู้แอร์มือสองซักตัวเอาไปติดตั้งที่ท้ายกระบะซะเเล้วเพื่อซื้อของมาจากตลาดสดโยนไว้หลังรถเลยแล้วก็เปิดแอร์เย็นๆไว้ให้หมู-ผักจะได้ไม่เฉาไว 55+

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้