มีใครขายผ้าคลุมรถแบบใสขายบ้างครับ ต้องการทั้ง 2 รุ่นนี้ครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ธรรมนูญ ทองหาญ, 30 สิงหาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    มีใครขายผ้าคลุมรถแบบใสขายบ้างครับ ต้องการทั้ง 2 รุ่นนี้ครับ

1. สั่งตัดในเน็ตครับ เลือกได้หลายแบบ ทั้งกันแดดกันฝนกันฝุ่นได้หมด หลายสีหลายแบบหลายราคา ของมาค่อยจ่ายตังก็มี

2. แต่ระวังหายน่ะครับ

3. รถหรือผ้าคลุมครับที่หายอ่ะครับ

4. ผ้าคลุมครับ

สั่งมาแล้วครับ 900 ซื้อ 1 แถม1 ขุ่น1 ใส 1ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้