ตอนนี้ผมไม่มี NV ขี่แล้ว แต่ก็จะเข้ามามั่วยุ๊น่ะครับ คงมะว่ากัน รักน่ะ จุงเบย ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย หมูโลโซ ซมซาน, 2 กันยายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    ตอนนี้ผมไม่มี NV ขี่แล้ว แต่ก็จะเข้ามามั่วยุ๊น่ะครับ คงมะว่ากัน รักน่ะ จุงเบย ...

1. Dew Romkloa

Dew Romkloa Guest

0
    0
    0
    ผมก็ไม่มีมาตั้งนานแล้ว แต่ยังมาป้วนเปี้ยนอยู่ประจำ ^_^

2. ขายไปแล้วเหรอมู๋

3. พ่อเอากลับบ้านให้น้องสาวผมใช้แล้วครับ ขายไม่ได้ครับ รถคันแรก คริๆ

4. น้องไปเรียนหนังสือ พ่อไม่อยากให้ขี่มอไซ เห็นตายเยอะ ขี่ไปเรียนประมาณ 5 กิโลมั้ง สบาบฉุยเลย 5555

5. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    อ้าวหรอมู๋

6. Ake Siriwat

Ake Siriwat Guest

0
    0
    0
    ผมไม่มีNVแต่มาเก็บข้อมูลอยู่นานแล้วครับ บ้านนี้อบอุ่นดี

7. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ไปถอยจักรยานมาเข้าคลับก็ได้มู๋

8. ซื้อแวนๆ

หาที่จอดก็ยากครับมาเช่าห้องยุ๊ เงินก็หาได้น้อย พี่ๆ ในคลับช่วยบริจาคมาทางนี้บ้างน่ะครับ คนิๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้