งานมีมาเรื่อยๆๆ ดีใจสุดๆ T T

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Kavee Sae-oui, 26 สิงหาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Kavee Sae-oui

Kavee Sae-oui Guest

0
    0
    0
    งานมีมาเรื่อยๆๆ ดีใจสุดๆ T T

2. Kavee Sae-oui

0
    0
    0
    พี่ครับพัดลมจบแล้วครับ แต่ช่างบอกว่า พี่ซีนเกียร์เป็นไรป่าวมันถึงหยดยังงี้ มันคืออะไรแล้วมันอยู่ตรงไหนครับ งง ถ้าต้องทำต้องเปลี่ยนอะไรบ้างครับ เพราะตั้งใจจะทำ เพลานอกต้องเปลี่ยนน้ำมันเกียอยู่แล้วครับ เลยกะจะทำตัวนี้ให้เสร็จด้วย

3. สายออยเกียร์ที่เข้าหม้อน้ำ ซึมรึป่าวคับ

4. ไหลอาบจากข้างบนเปล่าครับเห็นรอย ดูซีน จานจ่ายด้วยนะครับ

5. Kavee Sae-oui

0
    0
    0
    ผมยังไม่เห็นตัวหยดมันดูยังไงน้อ

6. อาจเป็นสายน้ำมันเกียร์ อย่างพี่ท่านว่ามาก็เป็นได้ ครับ

7. และถ้าจานจ่ายมันจะไหลออกตอนรถวิ่งอ่ะครับ ดูใต้จานจ่าย มีคราบน้ำมันอะเปล่าครับ ( ตรงสายหัวเทียนหลายๆเส้น) รอผู้รู้ที่แท้จริงมาตอบด้วยครับ อิอิ

8. ผมก็ คลายๆ แบบนี้ครับ ลองทำความสะอาดแล้วดูอีกที

9. Kavee Sae-oui

0
    0
    0
    เดี๋ยวลองไปทำความสะอาดดูก่อนฮะ

10. Max Jirawat

Max Jirawat Guest

0
    0
    0
    ปัจจุบัน ซีลจานจ่ายผมรั่ว ครับ เป็นแบบนี้เลย ต้องเช็ดทุกวัน >_p>

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้