สอบถามพี่ๆครับ ไม่ทราบว่าผ้าเบรคดิสหน้าnv...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Thanawat Angratsakul, 31 สิงหาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    สอบถามพี่ๆครับ ไม่ทราบว่าผ้าเบรคดิสหน้าnv ใช้ของอะไรดีครับแล้วราคาเท่าไหร่บ้างครับพอดีรถผมใกล้หมดแล้วครับขอบคุณล่วงหน้าครับ

1. ผมใช้ใยหินไม่เน้นยี่ห้อมากเปลี่ยนตาม. บีควิกหรือช๊อปของบริษโตน ก็โอเคดี

2. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    เบนดิก พันนิดๆ มั่นใจเมื่อเตะเบรค

3. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    เกรดดีๆหน่อย compack nbrake แต่ผมใช้เบนดิกเมทัลคิง ครับ ถ้าไหวก็ อัลติเมทครับ ชุดนึงใช้กันเกินสอง สามปี ผมอยากให้ใช้ดีๆไปเลยครับ จะได้ไม่เปนถาระลูกหลาน ^_^

4. ผมใช้เบน285....เฮ้ยเบนดิก...!

5. Jacky Jdm

0
    0
    0
    เบนมอร์นุ่มกว่าอิอิ

6. ช่ายดีๆไปเลยจานเบลกจะได้ไม่ไปใว

7. ขอบคุณทุกๆท่านครับ

8. โทรเช็คที่ร้านอะไหล่มาเค้าบอกมียี่ห้อคอมแพคราคา700พี่ๆว่าโอไหมครับส่วนเบนดิกไม่มีของอ่า

9. รอผู้รู้มาตอบ. ^^

10. ผมชอบเข้าแต่ศูนย์เลยไม่ศูนย์ก็ตามพวกบีควีกหรือบริสโตนแพงหน่อยแต่มีประกันหลังการขาย

11. ถ้าราคาประหยัดๆ ก็ ROKBUL 400-450 บาท ไม่มีผงดำๆ เกาะล้อด้วย

12. Paul Chanatuth

Paul Chanatuth Guest

0
    0
    0
    ผมอยู่บ้านนอก เลือกไม่ได้ครับ มีขาย compact อย่างเดียว..ก็ใส่ๆ ไป ไม่เน้นเบรค ซิกแซ็ก เอา อิอิ

13. Jacky Jdm

0
    0
    0
    สับขาหลอกเก่ง

14. ตาแจ๊คใช้กาบมะพร้าวครับ

15. Jacky Jdm

0
    0
    0
    พี่หนึ่งเก็บมาพร้าวหรา ^_^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้