ขออนุญาติเจ้าของรถด้วยนะครับ พอดีเมื่อวานก่อนผ่านมาเห็นเค้ามุงดูอะไรกันเยอะแยะ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย จักรพงษ์ ปั้นเปรื่อง, 4 กันยายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    ขออนุญาติเจ้าของรถด้วยนะครับ พอดีเมื่อวานก่อนผ่านมาเห็นเค้ามุงดูอะไรกันเยอะแยะ เลยจอดรถลงไปดู..........???? เห็นว่าสวยดีเลยเอามาฝากทุกท่าน ณ.จุดๆหนึ่งในจังหวัดลพบุรี

1. Prakarn Yomtat

Prakarn Yomtat Guest

0
    0
    0
    เครื่องเสียงกระหึ่ม!

ใช่ครับ แถมมีน้องๆขึ้นไปกระโดดเล่นบนรถด้วยอิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้