จะซ่อมเพลาหน้าnv ขอราคากลางหน่อยครับ แนะนำก็ได้ >

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Prakarn Yomtat, 4 กันยายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Prakarn Yomtat

Prakarn Yomtat Guest

0
    0
    0
    จะซ่อมเพลาหน้าnv ขอราคากลางหน่อยครับ แนะนำก็ได้ >

2. เชียงกง เส้นละ 1200บาท หัวเพลาร้านอ่ะไหล่ 1000-1500แล้วแต่ยี่ห้อ ให้แกนเดิม หัวในเดิม

3. ยกเส้นเชียงกงคุ้มกว่าครับ

4. Wichai B. Keng

Wichai B. Keng Guest

0
    0
    0
    ตามด้านบนครับ แต่ผมเปลี่ยนของใหม่ครับ หัวเพลาตัวนอกพร้อมใส่ ข้างล่ะ1,500ครับ ถ้าจำไม่ผิดส่วนใหญ่เค้าใช้ยี้ห้อ 555 ครับ

5. Prakarn Yomtat

0
    0
    0
    ร้านแนะนำมีกันมั้ยครับ

6. พี่แจ็คไง

7. Prakarn Yomtat

0
    0
    0
    จริงหรือครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้