อยากทราบเรื่องทำประตูปีกนกครับ

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย ซีเดีย, 23 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    รบกวนหน่อยนะครับ ผมขับซีเดียอยู่และอยากจะทำประตูปีกนกครับ จะสามารถทำที่ไหนได้บ้าง
    และราคาประมาณเท่าไหร่ครับ รบกวนตอบหน่อยนะครับ (ถ้าใครมีรูปสวยๆให้ดูจะขอบคุณมากเลยครับ )

1. Keng@7GT-A

Keng@7GT-A Well-Known Member Privilege

1,750
    177
    63
    ลองถามน้องจี ดูคับ น้องเค้าทำมา2คัน G Cedia Racing Service

2. ขะโม่เฮ่

ขะโม่เฮ่ Member Member

856
    13
    18
    15,000.- มั้ง มะรุตอนนี้ขึ้นราคายัง แถวชลบุรีมีร้านทำเพียบเรย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้