รบกวนถามครับ ไฟรูปกาน้ำโชว์ที่หน้าปัทม์ แปลว่่าอะไรครับ ขอบคุณมากครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Pongsathorn Nowbassist Surapab, 5 กันยายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    รบกวนถามครับ ไฟรูปกาน้ำโชว์ที่หน้าปัทม์ แปลว่่าอะไรครับ ขอบคุณมากครับ

1. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    กาน้ำ มันมีด้วยหรอนาว ถ่ายรูปมาลงสิ

2. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    น้ำมันเครื่องเปล่า

3. สัญลักษณ์น้ำมันเครื่อง

4. เตือนว่าน้ำเดือดแล้ว ให้เอามาม่า มาต้มได้เลย ล้อเล่งน่าๆๆ

5. โอ้วววว ขอขอบคุณทุกท่านคร้าบบบย

6. น้ำมันเครื่อง

บอกถึงแรงดันนำ้มันเครื่องไม่พอครับ อาจมาจาก นำ้มันเครื่องขาด

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้