รบกวนถามnvเครื่องคาบูจะมีปัญหาจานจ่ายเหมื่อนเครื่องคาบูซีวิคป่าวคับพี่ๆ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย สอง ธันวาคม, 6 กันยายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    รบกวนถามnvเครื่องคาบูจะมีปัญหาจานจ่ายเหมื่อนเครื่องคาบูซีวิคป่าวคับพี่ๆ

1. NV หัวฉีด หรือ Civic หัวฉีด ก็มีปัญหา ตามอายุการใช้งานครับ บำรุงรักษาถึงๆ ปัญหาไม่เกิด

2. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    เรื่องจานจ่ายnvดีกว่าคับ เพราะถ้าเสีย อะไหล่nv ราคาถูกกว่าคับ.....^_^

3. ครับเพราะจานจ่ายซีวิค3,000กว่าบาทครับเปลี่ยนปีละอันครับ

4. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    ปีละอัน ?

5. ครับปีละอัน

6. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ไมพังง่ายขนาดนั้น

7. มันเป็นเครื่องซีวิค3ดอคาบูนะครับ

8. ตอนใช้อยู่ 2 ปี ไม่เคยเปลี่ยนซักตัวครับ EG D15 คาร์บู

9. อืมครับดีครับแต่ตอนนี้ผมกำลังจะมาใช้nvตัวเครื่องคาบูเลยไม่รู้ว่าจะเหมื่อน3ประตูที่เคยหรือเปล่านะครับ

10. อะไหล่เยอะแยะ

ดีสิครับดีจัยจุงเบย555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้