ถามนิดนึงครับพี่ๆ....NVมีโช๊คซิ่งสตรัทปรับเกลียวตรงรุ่นใส่ไหมครับ รึว่าต้องแปลง...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย รังษิทรรศน์ มัทวานุกูล, 8 กันยายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    ถามนิดนึงครับพี่ๆ....NVมีโช๊คซิ่งสตรัทปรับเกลียวตรงรุ่นใส่ไหมครับ รึว่าต้องแปลง ถ้าแปลงต้องเอาของรุ่นไหนมาใส่ครับ?? หรือถ้าเป็นสปริงโหลด พี่ๆใส่รุ่นอะไรกันบ้างครับ H&R Rs*r ทำนองนี้น่ะครับ??

1. ผมก็อยากรู้ครับ

2. แฮ่ะๆๆ พอดีรถแม่ผมโช๊ครั่วแล้วครับ กะว่าจะทำให้จบทีเดียวไปเลยครับ .....อิอิ

3. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    หลายแบบหลายราคาคับ

4. cusco zero1 /zero2 tanabe ไรงี้น่ะครับ

5. ว่ามาเลยพี่ผมรอฟัง

ผมใส่H-driveครับตรงรุ่น

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้